“பெண்ணாக இருப்பது பெருமை”.. லாஸ்லியா வெளியிட்ட புகைப்படத்திற்கு லைக்குகளை குவிக்கும் ரசிகர்கள்

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்ற போட்டியாளர்களில் மக்களிடையே மிகவும் பிரபலம் அடைந்தவர் இலங்கையை சேர்ந்த லாஸ்லியா. என்னதான் இவரின் மேல் ஒரு பக்கம் ரசிகர்கள் திட்டி தீர்த்தாலும், லாஸ்லியாவிம் ஆர்மிகள் இவரை விட்டு தருவதே இல்லை.

தற்போது, பட வாய்ப்புகளால் பிஸியாக இருக்கும் லாஸ்லியா, அன்றாட ஏதாவது ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிடுவது வழக்கம். அதை ரசிகர்களும் வைரலாக்கி வருகிறார்கள்.இந்நிலையில், இவர் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் அவரின் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு. அதில், ”Proud to be a woman ” என பதிவிட்டுள்ளார். இதைக்கண்ட ரசிகர்கள் கமெண்ட்ஸ்களையும் பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

https://www.instagram.com/p/B9gyoTpByu3/?utm_source=ig_web_copy_link

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *