நீங்க எந்த ராசி? 2020 உங்கள் காதல் வாழ்க்கை எப்படியிருக்கும் தெரியுமா?

உங்கள் இராசிபலன்களின்படி, 2020 ஆம் ஆண்டின் மிகவும் இணக்கமான இணைப்பைக் கொண்டிருக்கும் ராசிக்காரர்களை பற்றி இங்கே காணலாம்.

மேஷம் மற்றும் கும்பம்:2020இல் இந்த இரண்டு ராசிக்காரர்களுக்கும் நெருக்கும் உருவாகும். இந்த ராசிக்காரர்களின் காதல் வாழ்க்கை இந்த ஆண்டு அவர்கள் அனுபவிப்பதை விட சிறப்பாக வேறு பெற முடியாது.இவர்களின் உறவு மிகவும் சுவாரஸ்யமாகவும் எந்த சலிப்பும் இல்லாமல் இருக்கும். இந்த இரண்டு ராசிக்காரர்களுக்கும் சாகசத்திற்கான தாகம் உள்ளது.மேலும் இவர்கள் இருவரும் ஒவ்வொரு கணமும் ஒன்றாக புதிய விஷயங்களில் ஈடுபடுவார்கள்.

ரிஷபம் மற்றும் கடகம்:ரிஷபம் மற்றும் கடகம் ராசிக்காரர்கள் இந்த ஆண்டு விசேஷமான ஒன்றைப் பகிர்ந்து கொள்ள வாய்ப்புள்ளது.இது உடல் மட்டுமல்ல, உணர்ச்சி ரீதியாகவும் கூட இருக்கும். இவற்றின் இணைப்பின் வலிமை காலப்போக்கில் மேலும் வளரும்.இது இருவருக்குள்ளும் உறவில் மிக நெருக்கத்தை கொண்டு வரக்கூடும். அவர்கள் பரஸ்பர அபிமானத்தைப் பகிர்ந்துகொள்வார்கள், ஒருவருக்கொருவர் வளர உதவுவார்கள்.

மிதுனம் மற்றும் கும்பம்:2020 ஆம் ஆண்டில், மிதுனம் மற்றும் கும்ப ராசி நேயர்கள் ஒன்றாக இணைந்திருக்கும்போது, ஒரு உறவு வலுவாக வளரக்கூடிய சரியான உணர்ச்சி மற்றும் அறிவார்ந்த சமநிலையை தரும்.இந்த இரண்டு இராசி அறிகுறிகளின் மக்கள் அவர்களின் படைப்புத் தன்மைக்கு பெயர் பெற்றவர்கள்.
மேலும் இது இருவருக்கும் தங்கள் உறவை வளர்த்துக்கொள்ள முயற்சி செய்வார்கள். அதேபோன்று, அவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் நிறுவனத்தில் நேரத்தை செலவழிக்க விரும்புகிறார்கள்.ஆனால் அவர்களின் சுதந்திரத்தைப் பற்றிய மிகத் தெளிவான யோசனையுடன் இதை திட்டமிடுகிறார்கள்.

கடகம் மற்றும் மீனம்:இந்த இரண்டு ராசிக்காரர்களும் இணக்கமான பண்புகளைக் கொண்டுள்ளன. இவை இயற்கையாகவே அவர்களை ஒன்றாக இருக்க முனைகின்றன.கடகம் மற்றும் மீன ராசி நேயர்கள் இருவரும் காதலுடன் ஒரு மகிழ்ச்சியான குடும்பத்தை உருவாக்குவதற்காக முயற்சி செய்வார்கள்.ஒன்றாக ஜோடியாக இருந்தால், அவர்களின் உறவு மிகவும் நிலையானதாகவும் வலுவாகவும் இருக்கும்.

சிம்மம் மற்றும் தனுசு:சிம்மம் மற்றும் தனுசு ராசி நேயர்கள் காதலர்களாக இருந்தால், அவர்களின் உறவை வளர்த்துக் கொள்ள நேரம் கொஞ்சம் எடுக்கும்.சிம்ம ராசி நேயர் ராஜா கவனத்தைத் தேடுபவர் மற்றும் தனுசு ராசி நேயர் சாகசக்காரர்களாக பிறந்தவர்கள்.எனவே, இவர்களை ஒன்றிணைக்க இருவரும் அன்பு செலுத்த வேண்டும்.இருவரும், அன்பைப் பற்றி உறுதியாக நம்பும்போது, அவர்களின் உறவு வலுபெறுகிறது. 2020இல் இந்த குழப்பமான உலகில் அவர்கள் ஒன்றாக தங்கள் அமைதியைக் காண்பார்கள்.

துலாம் மற்றும் மிதுனம்:இந்த அறிவார்ந்த-சுறுசுறுப்பான இராசிக்காரர்கள் காதல் ஜோடியாக இருந்தால் இருவருக்குள்ளும் தீப்போன்ற நெருக்கும் ஏற்படும்.ஒருவரையொருவர் புரிந்துகொள்ளக்கூடிய காதல் மொழிகளில் அவர்கள் பேசுவார்கள்.இவர்களின் மன விளையாட்டுகள் யாருடைய புரிதலுக்கும் அப்பாற்பட்டதாக இருக்கும்.
இந்த ராசிக்காரர்கள் இருவரும் நகைச்சுவை உணர்வுடனும் இருப்பர்கள்.

விருச்சிகம் மற்றும் கடகம்:விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் உணர்ச்சிமிக்க தன்மைக்கு பெயர் பெற்றவர்கள்.இந்த இரண்டு ராசிக்காரர்களுக்கும் பொதுவானதாக இருக்கும் மற்றொரு பண்பு உள்ளது, அது அன்புதான். இதுதான் அவர்களைத் தொடர்ந்து உறவில் பிணைத்து வைத்திருக்கிறது.2020 ஆம் ஆண்டில், விருச்சிகம் மற்றும் கடகம் ராசிக்காரர்கள் ஜோடியாக இருந்தால், அவர்களின் காதல் வாழ்க்கை அழகாக இருக்கும்.

தனசு மற்றும் மேஷம்:புதிய விஷயங்களை முயற்சிப்பதற்காக தனுசு மற்றும் மேஷ ராசி நேயர்கள் ஆர்வம் மற்றும் பிடிவாதமான இயல்புடன் இருப்பார்கள்.இவர்கள் நிலையற்ற உறவுக்கு பசை போல செயல்படுவார்கள். இருப்பினும், அவர்கள் எச்சரிக்கையுடன் சில விஷயங்களை தவிர்க்க வேண்டும்.இல்லையெனில், இவர்களின் இந்த வலிமையான தன்மையும் ஆர்வமும் அவர்களின் உறவு இலக்குகளை அடைவதைத் தடுக்கும்.

மகரம் மற்றும் ரிஷபம்:மகரம் மற்றும் ரிஷப ராசி நேயர்கள் இருவரும் காதலர்களாக இருந்தால், இருவருக்குள்ளும் வலுவான கெமிஸ்ட்ரி இருக்கும்.அவர்கள் வாழ்க்கையில் ஒரே விஷயங்களை நோக்கி இழுக்கப்படுகிறார்கள், அவை ஒற்றுமை. இவை இருவரும் அன்புடனும், காதலுடனும் இருக்க உதவுகிறது.இந்த இரண்டு ராசிக்காரர்களும் இருவரும் ஒன்றாக நேரத்தை செலவழிக்க விரும்புவார்கள்.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *